Urine Control
Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga udhibiti wa mkojo na ustawi wa njia ya mkojo. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.
Bidhaa hupatikana kliniki na kwa maelekezo ya timu yetu. Tafadhali wasiliana nasi kupata mwongozo wa matumizi sahihi.
Bidhaa hii ni sehemu ya mfululizo wa bidhaa za asili za NSUMBA HERBAL CLINIC zinazolenga udhibiti wa mkojo na ustawi wa njia ya mkojo. Kila bidhaa yetu imetengenezwa kwa viambato asilia vilivyochaguliwa kwa uangalifu, ikiwa na lengo la kusaidia afya bora kwa njia salama.
Tunapendekeza bidhaa zitumike kwa maelekezo yanayotolewa na timu yetu baada ya kuelewa mahitaji yako. Kabla ya kuanza matumizi, karibu kliniki au wasiliana nasi kwa simu au WhatsApp ili tukushauri ipasavyo.
Huduma inayohusiana: tazama huduma.
Huduma zinazohusiana: Mfumo wa Mkojo, Figo na Tezi Dume
Unaweza pia kupenda
Kidney Flow
Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga ustawi wa figo na mfumo wa mkojo. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.
Tazama bidhaa
ProstalCure
Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga ustawi wa tezi dume. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.
Tazama bidhaa