Ruka kwenda kwenye maudhui
Nembo ya NSUMBA HERBAL CLINIC NSUMBA Herbal Clinic
Timu

Timu Yetu

Timu ya NSUMBA HERBAL CLINIC imejengwa juu ya ushirikiano, nidhamu na kujali wateja.

Timu yetu

Timu yenye ushirikiano, uwajibikaji na mtazamo wa huduma bora

Timu ya NSUMBA HERBAL CLINIC imejengwa juu ya ushirikiano, nidhamu na kujali wateja. Kila mwanachama wa timu anashiriki katika kuhakikisha huduma zetu zinatolewa kwa uangalifu, mpangilio mzuri na heshima kwa mteja.

Tunaamini kwamba mafanikio ya taasisi yanatokana na kufanya kazi pamoja kwa lengo la kutoa uzoefu bora wa huduma.

Timu ya NSUMBA HERBAL CLINIC ikionyesha bidhaa za asili
Kazini

Timu yetu kazini

Timu ya NSUMBA HERBAL CLINIC ikipitia maelezo ya mteja
Ushirikiano wa timu katika kumhudumia mteja
Wataalamu wa NSUMBA HERBAL CLINIC wakitoa ushauri
Wafanyakazi wa NSUMBA HERBAL CLINIC wakiandaa bidhaa