Kliniki yetu ipo Dar es Salaam, Ubungo Mawasiliano, jirani na stendi ya daladala — geti la kutokea. Utaona jengo lenye ATM za CRDB na NMB; ofisi za NSUMBA HERBAL CLINIC zipo ghorofa ya juu.
Ukihitaji msaada wa kufika, tupigie: 0611 200 200.
Maelekezo ya kufika kliniki yetu: Ubungo Mawasiliano, jirani na stendi ya daladala, jengo lenye ATM za CRDB na NMB, ghorofa ya juu.
Imeandaliwa na NSUMBA HERBAL CLINIC
Kliniki yetu ipo Dar es Salaam, Ubungo Mawasiliano, jirani na stendi ya daladala — geti la kutokea. Utaona jengo lenye ATM za CRDB na NMB; ofisi za NSUMBA HERBAL CLINIC zipo ghorofa ya juu.
Ukihitaji msaada wa kufika, tupigie: 0611 200 200.
Video
Kwanini changamoto ya nguvu za kiume hurudi hata baada ya kuisha? Tunaeleza sababu za kawaida na umuhimu wa ufuatiliaji.
Tazama video
Video
Ushauri wa vitendo kuhusu tabia inayoweza kuathiri afya ya uzazi ya mwanaume na hatua tatu za kuidhibiti.
Tazama video
Video
UTI inayorudia isichukuliwe poa. Tunaeleza sababu zinazofanya maambukizi ya njia ya mkojo yarudi baada ya wiki chache au mwezi.
Tazama video